Kayayyaki
-
7kw 32A bangon gida AC CCS nau'in 2 EV Single Gun Cajin Tari
Cajin AC wani nau'in na'ura ne na caji da aka kera don motocin lantarki, galibi ta hanyar samar da tsayayyen wutar lantarki ga caja a kan motar lantarki, sannan kuma sanin saurin cajin motocin lantarki. Wannan hanyar caji tana da matsayi mai mahimmanci a kasuwa don tattalin arzikinta da saukakawa. Fasaha da tsarin cajin AC Posts suna da sauƙin sauƙi kuma farashin masana'anta ba su da yawa, don haka farashin yana da araha kuma ya dace da aikace-aikacen fa'ida a gundumomin zama, wuraren shakatawa na motoci na kasuwanci, wuraren jama'a da sauran al'amuran. Ba wai kawai biyan buƙatun cajin yau da kullun na masu amfani da abin hawa lantarki ba, har ma yana ba da sabis na ƙara ƙimar ga wuraren shakatawa na mota da sauran wuraren, haɓaka ƙwarewar mai amfani. Bugu da ƙari, caja AC yana da ƙarancin tasiri akan nauyin grid, wanda ke da kyau ga kwanciyar hankali na grid. Ba ya buƙatar hadaddun kayan aikin sauya wutar lantarki, kuma yana buƙatar samar da wutar AC kawai daga grid kai tsaye zuwa cajar kan jirgi, wanda ke rage asarar kuzari da matsa lamba.
-
Farashin masana'anta 120KW 180 KW DC Mai Saurin Tashar Cajin Mota Lantarki
Tashar caji na DC, wanda kuma aka sani da tarin caji mai sauri, na'ura ce da za ta iya juyar da wutar lantarki kai tsaye zuwa wutar DC tare da cajin baturin wutar lantarki na abin hawa mai ƙarfi mai ƙarfi. Babban fa'idarsa shine yana iya rage lokacin caji sosai da biyan buƙatun masu amfani da abin hawa don saurin cika wutar lantarki. Dangane da fasalulluka na fasaha, gidan cajin DC yana ɗaukar ingantaccen fasahar lantarki da fasahar sarrafawa, wanda zai iya fahimtar saurin jujjuyawa da ingantaccen fitarwa na makamashin lantarki. Gidan cajar da aka gina a ciki ya haɗa da mai canza DC/DC, AC/DC Converter, mai sarrafawa da sauran manyan abubuwa, waɗanda ke aiki tare don canza wutar AC daga grid zuwa wutar DC wanda ya dace da cajin baturin motar lantarki da kuma isar da shi kai tsaye zuwa baturin motar lantarki ta hanyar caji.
-
Sabuwar Cajin Motar Makamashi Tari DC Mai Cajin Motar Lantarki Mai Saurin Wuta Mai Haɗawa Tashar Cajin Kasuwancin EV.
A matsayin ainihin kayan aiki a fagen cajin abin hawa na lantarki, cajin cajin DC yana dogara ne akan ka'idar yadda yakamata ta canza wutar lantarki ta halin yanzu (AC) daga grid zuwa ikon DC, wanda ake ba da shi kai tsaye ga batir abin hawa na lantarki, yana fahimtar saurin caji. Wannan fasaha ba kawai ta sauƙaƙa tsarin caji ba, har ma da inganta ingantaccen caji, wanda ke da mahimmancin motsa jiki don shaharar motocin lantarki. Amfanin tarin cajin DC yana cikin ingantaccen ƙarfin cajinsu, wanda zai iya rage lokacin caji sosai da biyan buƙatun mai amfani da sauri. A lokaci guda kuma, babban matakinsa na hankali yana sauƙaƙa wa masu amfani don aiki da saka idanu, wanda ke inganta dacewa da amincin caji. Bugu da kari, faffadan aikace-aikace na tarin cajin DC shima yana taimakawa wajen inganta ingantaccen ababen hawa na lantarki da shaharar tafiye-tafiyen kore.
-
7KW GB/T 18487 AC Caja 32A 220V Filayen Hawan Wurin Cajin EV
Tarin cajin AC, wanda kuma aka sani da tashar cajin 'slow-charging', yana da tashar wutar lantarki mai sarrafawa wanda ke fitar da wutar lantarki ta hanyar AC. Yana isar da wutar lantarki mai karfin 220V/50Hz AC zuwa motar lantarki ta hanyar layin samar da wutar lantarki, sannan ta daidaita wutar lantarki sannan ta gyara halin da ake ciki ta cajar da abin hawa ke ciki, sannan a karshe ya ajiye wutar a cikin baturi. Yayin aiwatar da caji, wurin cajin AC ya fi kama da mai sarrafa wuta, yana dogara da tsarin sarrafa cajin abin hawa don sarrafawa da daidaita halin yanzu don tabbatar da kwanciyar hankali da aminci.
-
80KW Sau biyu Gun AC caji tashar caji 63A 480V IEC2 Nau'in 2 AC EV Caja
Babban jigon cajin AC shine tashar wutar lantarki mai sarrafawa tare da fitar da wutar lantarki a sigar AC. Yana samar da ingantaccen tushen wutar lantarki na AC don cajin kan jirgin akan motar lantarki, yana watsa wutar lantarki 220V/50Hz AC zuwa motar lantarki ta hanyar layin samar da wutar lantarki, sannan ta daidaita wutar lantarki tare da gyara halin yanzu ta hanyar ginanniyar caja na abin hawa, sannan a ƙarshe yana adana wutar lantarki a cikin baturi, wanda hakan zai gane jinkirin cajin motar lantarki. Yayin da ake yin caji, cajin AC ɗin kansa ba shi da aikin caji kai tsaye, amma yana buƙatar haɗa shi da cajar kan-board (OBC) na motar lantarki don canza wutar AC zuwa wutar DC, sannan kuma cajin baturin motar lantarki. Wurin cajin AC ya fi kama da mai sarrafa wutar lantarki, yana dogara ga tsarin sarrafa caji a cikin abin hawa don sarrafawa da daidaita halin yanzu don tabbatar da kwanciyar hankali da amincin halin yanzu.
-
7KW Fuskar bangon AC mai cajin tashar tashar jiragen ruwa guda ɗaya
Tarin caji gabaɗaya yana ba da nau'ikan hanyoyin caji guda biyu, caji na al'ada da saurin caji, kuma mutane na iya amfani da takamaiman katunan caji don swipe katin akan mahaɗin mu'amala tsakanin ɗan adam da na'ura mai kwakwalwa don amfani da katin, aiwatar da aikin caji daidai da buga bayanan farashi, kuma allon nunin caji na iya nuna adadin lokacin caji, da sauran farashi.
-
CCS2 80KW EV DC Cajin Tashar Tari Don Gida
Gidan cajin DC (DC caji Plie) na'urar caji ce mai sauri wacce aka ƙera don motocin lantarki. Kai tsaye yana jujjuya alternating current (AC) zuwa direct current (DC) kuma yana fitar dashi zuwa baturin abin hawa lantarki domin yin caji cikin sauri. Yayin aiwatar da caji, ana haɗa wurin cajin DC zuwa baturin abin hawa na lantarki ta hanyar takamaiman mai haɗa caji don tabbatar da ingantaccen kuma amintaccen watsa wutar lantarki.
-
7KW AC Dual Port (wanda aka ɗora bango da bene) Wasikar Caji
Ac charging pile wata na'ura ce da ake amfani da ita don cajin motocin lantarki, wanda zai iya tura wutar AC zuwa baturin motar lantarki don yin caji. Ana amfani da tulin cajin AC gabaɗaya a wuraren caji masu zaman kansu kamar gidaje da ofisoshi, da wuraren taruwar jama'a kamar hanyoyin birni.
Matsakaicin caji na tari na cajin AC gabaɗaya IEC 62196 Nau'in Nau'in 2 ne na daidaitattun ƙasashen duniya ko GB/T 20234.2
dubawa na kasa misali.
Kudin cajin AC yana da ƙasa kaɗan, ikon aikace-aikacen yana da faɗi kaɗan, don haka a cikin shaharar motocin lantarki, cajin AC yana taka muhimmiyar rawa, yana iya samarwa masu amfani da sabis na caji mai dacewa da sauri.