Labaran Masana'antu
-
Sarkar Masana'antar Caji - Kera Kayan Aiki na Caji & CPO
Masana'antar kera tarin caji tana da gasa sosai, kuma takaddun shaida na ƙasashen waje suna da tsauri • A ɓangaren tsakiya, galibi ana raba 'yan wasa zuwa rukuni biyu: kayan aikin caji da gini. A ɓangaren kayan aiki, wannan ya haɗa da masana'antun caji na DC...Kara karantawa -
Sarkar Masana'antar Caji - Kera Kayan Aiki na Caji - Ƙarshen Kayan Aiki na Sama
Kayan aiki na sama: Tsarin caji shine babban kayan aikin tarin caji. • Tsarin caji shine babban kayan aikin tashar caji ta DC, wanda ke lissafin kashi 50% na farashin kayan aiki. Daga mahangar ƙa'ida da tsari na aiki, canza AC/DC don cajin AC na sabbin ...Kara karantawa -
Sarkar masana'antar caji tari na EV - abubuwan da aka gyara
Sarkar masana'antar caji: kera kayan aiki na asali da aiki su ne manyan hanyoyin haɗi. • Masana'antar caji ta ƙunshi manyan sassa uku: sama (masana'antun kayan aikin caji na EV), tsakiyar hanya (ƙera tashar caji ta motocin lantarki), da kuma ƙasa (masu sarrafa caji)...Kara karantawa -
Muhimman Abubuwan Da Ake Bukatar Zane Don Makullan Lantarki Kan Bindigogi Masu Caji Na Sabbin Tashoshin Cajin Motoci Masu Makamashi
1. Bukatun Aiki A lokacin caji na motocin lantarki, na'urori da yawa na lantarki suna aiwatar da umarni kuma suna haifar da ayyukan injiniya. Saboda haka, makullin lantarki na bindigar caji don motocin lantarki masu tsabta yana da buƙatu biyu na aiki. Na farko, dole ne ya bi ka'idojin r...Kara karantawa -
Sabbin ƙa'idodin caji na abin hawa masu amfani da makamashi
Tsarin caji na motocin lantarki galibi yana haɗa hanyar wutar lantarki da motocin lantarki, kuma yana hulɗa kai tsaye da masu amfani. Tsaronsu da aikinsu na dacewa da lantarki dole ne su bi ƙa'idodi da buƙatu masu tsauri don tabbatar da cewa tsarin caji yana aiki...Kara karantawa -
Tsarin tsarin caji na DC guda biyu
Wannan labarin ya tattauna tsarin wutar lantarki na tarin caji na DC mai bindigogi biyu, yana bayyana ka'idodin aiki na tarin caji na motoci masu bindigogi ɗaya da na bindigogi biyu, da kuma gabatar da dabarun sarrafa fitarwa don daidaitawa da canza caji na tashar caji na bindigogi biyu. Don...Kara karantawa -
Gabatarwa Taƙaitaccen Bayani Game da Tsarin Cajin Motoci Masu Lantarki Biyu - V2G, V2H, da V2L
Ana iya amfani da motocin lantarki masu ƙarfin caji biyu don samar da wutar lantarki ga gidaje, mayar da makamashi zuwa ga grid, har ma da samar da wutar lantarki mai ɗorewa a lokacin katsewar wutar lantarki ko gaggawa. Motocin lantarki a zahiri manyan batura ne a kan tayoyi, don haka caja biyu suna ba motoci damar adana...Kara karantawa -
Bincike kan tsarin caji na DC don manyan tarin caji na DC (CCS Type 2)
Tsarin caji na sabbin motocin lantarki masu amfani da makamashi (NEVs) ta amfani da manyan tashoshin caji na DC (CCS2) tsari ne na caji ta atomatik wanda ke haɗa fasahohi masu rikitarwa da yawa kamar na'urorin lantarki masu amfani da wutar lantarki, sadarwa ta PWM, daidaitaccen sarrafa lokaci, da daidaitawar SLAC. Waɗannan fasahohin caji masu rikitarwa...Kara karantawa -
Shirye-shiryen Tashar Cajin Mota | Haɗin gwiwar Masana'antu: Tsarin Cajin Mota na Magic Array
Shekaru da dama da suka gabata, wani abokina wanda ke aiki a matsayin mai kula da tashar caji ta kasuwanci ya ce: Lokacin gina tashar caji, koyaushe yana da wahala a zaɓi adadin tashoshin caji da za a girka da kuma nau'in tashoshin caji na EV da za a girka. Wahala a Zaɓar Tsarin: Zaɓar haɗakar ...Kara karantawa -
Matsakaicin ƙarfin caji na tukwanen da ake samarwa a cikin gida a China ya kai 600kW.
A halin yanzu, matsakaicin ƙarfin bindigar caji guda ɗaya a cikin tashar caji mai sauri ta DC zai iya kaiwa kilowatts 1500 (megawatts 1.5) ko ma fiye da haka, wanda ke wakiltar matakin da masana'antu ke jagoranta a yanzu. Don fahimtar rarrabuwar ƙimar wutar lantarki, da fatan za a duba waɗannan ...Kara karantawa -
Ya fi rikitarwa fiye da yadda kake tsammani? Cikakken jagora game da ƙa'idodin haɗin caji na duniya don sabbin motocin makamashi.
Sabbin motocin makamashi suna nufin motocin da ke amfani da mai ko tushen makamashi wanda ba na gargajiya ba a matsayin tushen wutar lantarki, wanda ke da ƙarancin hayaki da kiyaye makamashi. Dangane da manyan hanyoyin samar da wutar lantarki da hanyoyin tuƙi daban-daban, sabbin motocin makamashi an raba su zuwa tsarkakkun motocin lantarki, waɗanda aka haɗa su da...Kara karantawa -
Duk Game da Tashoshin Cajin Motoci Masu Lantarki! Jagorar Cajin Sauri da Sanyi!
Tare da yaɗuwar sabbin motocin lantarki masu amfani da wutar lantarki, tashoshin caji na motocin lantarki, a matsayin sabuwar na'urar auna wutar lantarki, suna shiga cikin sasanta cinikin wutar lantarki, ko DC ko AC. Tabbatar da mizanin mita na tashoshin caji na motocin lantarki na iya tabbatar da amincin jama'a...Kara karantawa -
Jagorar Tsaron Tashar Caji ta Gida| Nasihu 3 na Kariyar Walƙiya + Jerin Abubuwan da Za a Yi Akan Kai Mataki-mataki
Tare da haɓaka makamashi mai tsabta da kore a duniya da kuma saurin ci gaban sabuwar masana'antar kera motoci masu amfani da makamashi, motocin lantarki sun zama muhimmin ɓangare na sufuri na yau da kullun. Tare da wannan yanayin, kayayyakin caji sun bunƙasa cikin sauri, kuma tashoshin caji na gida suna...Kara karantawa -
Yaya girman na'urar canza wutar lantarki (akwatin na'urar canza wutar lantarki) za a saita a tashar caji ta EV?
A yayin shirye-shiryen gina tashoshin caji na kasuwanci na EV, tambaya ta farko kuma mai mahimmanci da abokai da yawa ke fuskanta ita ce: "Yaya girman transfoma ya kamata in samu?" Wannan tambayar tana da mahimmanci saboda transfoma na akwati suna kama da "zuciyar" dukkan...Kara karantawa -
Ƙarfafa Makomar Wutar Lantarki: Damar da Kasuwar Cajin Motoci ta Duniya da Sauye-sauye
Kasuwar caji ta Motocin Lantarki (EV) ta duniya tana fuskantar wani sauyi mai ban mamaki, wanda ke gabatar da damammaki masu girma ga masu zuba jari da masu samar da fasaha. Sakamakon manufofin gwamnati masu himma, karuwar jarin kamfanoni, da kuma bukatar masu amfani da kayayyaki don tsaftataccen motsi, ana hasashen kasuwar...Kara karantawa -
Menene fa'idodin tashar caji ta AC mai ƙarfin 22kW? Duba abin da masana suka ce.
A wannan zamani da motocin lantarki (EVs) ke yaduwa cikin sauri, zabar kayan aikin caji da suka dace ya zama muhimmi. Kasuwar tashar caji ta EV tana ba da zaɓuɓɓuka iri-iri, tun daga jerin caji mai ƙarancin ƙarfi zuwa tashoshin caji masu sauri. A lokaci guda, ...Kara karantawa