Labarai

  • Nawa ne faya-fayan hasken rana ake buƙata don gudanar da gida?

    Nawa ne faya-fayan hasken rana ake buƙata don gudanar da gida?

    Yayin da makamashin hasken rana ke ƙara shahara, masu gidaje da yawa suna tunanin sanya allunan hasken rana don samar da wutar lantarki ga gidajensu. Ɗaya daga cikin tambayoyin da aka fi yi shine "Nawa allunan hasken rana kuke buƙatar gudanar da gida?" Amsar wannan tambayar ta dogara ne akan abubuwa da dama, ciki har da...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Gina Fitilun Titin Wutar Lantarki Masu Amfani da Hasken Rana Ba Tare da Grid Ba

    Yadda Ake Gina Fitilun Titin Wutar Lantarki Masu Amfani da Hasken Rana Ba Tare da Grid Ba

    1. Zaɓin wuri mai dacewa: da farko dai, ya zama dole a zaɓi wurin da ke da isasshen hasken rana don tabbatar da cewa bangarorin hasken rana za su iya shan hasken rana gaba ɗaya su mayar da shi wutar lantarki. A lokaci guda kuma, ya zama dole a yi la'akari da kewayon hasken titi ...
    Kara karantawa
  • Abokin Ciniki Ya Sami Kyauta Mai Girma, Yana Kawo Farin Ciki ga Kamfaninmu

    Abokin Ciniki Ya Sami Kyauta Mai Girma, Yana Kawo Farin Ciki ga Kamfaninmu

    Mafi Kyawun Mai Sana'a a Kiyaye Monuments a 2023 A Hamburg Muna farin cikin sanar da cewa an ba ɗaya daga cikin abokan cinikinmu mai daraja kyautar "Mafi Kyawun Mai Sana'a a Kiyaye Monuments a 2023 A Hamburg" don girmama nasarorin da ya samu. Wannan labarin yana kawo farin ciki mai yawa ga dukkanmu...
    Kara karantawa
  • Kujerun caji masu amfani da hasken rana waɗanda ke samar da wutar lantarki

    Kujerun caji masu amfani da hasken rana waɗanda ke samar da wutar lantarki

    Menene kujerar hasken rana? Kujerar hasken rana mai amfani da hasken rana, wacce kuma ake kira kujerar caji ta hasken rana, kujera mai wayo, kujera mai wayo ta hasken rana, wurare ne na tallafi a waje don samar da hutu, wanda ya dace da garin makamashi mai wayo, wuraren shakatawa marasa carbon, harabar makarantu marasa carbon, biranen da ba su da carbon, wurare masu ban sha'awa kusan babu carbon, kusan babu carbon...
    Kara karantawa
  • Batirin Lithium mai ƙarfin lantarki 30kw da kuma batirin lithium mai ƙarfin lantarki 40kwh

    Batirin Lithium mai ƙarfin lantarki 30kw da kuma batirin lithium mai ƙarfin lantarki 40kwh

    1.Loading date:Nov.  23th 2023 2.Country:German 3.Commodity:30kw hybrid inverter & 40kwh Lithium Battery. 4.Quantity: 1set. 5.Usage:Chicken farm. 6. Product photo: Contact:Janet Chou Email:sales27@chinabeihai.net WhatsApp / Wechat / Mobile:+86 13560461580
    Kara karantawa
  • Menene photovoltaics?

    Menene photovoltaics?

    1. Manufofin asali na photovoltaics Photovoltaics, tsari ne na samar da makamashin lantarki ta amfani da allunan hasken rana. Wannan nau'in samar da wutar lantarki galibi yana faruwa ne ta hanyar tasirin photovoltaic, wanda ke canza makamashin rana zuwa wutar lantarki. Samar da wutar lantarki ta photovoltaic sifili ne, ƙarancin makamashi-...
    Kara karantawa
  • Tsarin Faifan Hasken Rana Mai Haɗaka 12KW da kuma tashar wutar lantarki ta tsarin faifan photovoltaic.

    Tsarin Faifan Hasken Rana Mai Haɗaka 12KW da kuma tashar wutar lantarki ta tsarin faifan photovoltaic.

    1. Ranar Lodawa: 23 ga Oktoba, 2023 2. Ƙasa: Jamusanci 3. Kayayyaki: Tsarin Allon Hasken Rana Mai Haɗaka 12KW da kuma tsarin Allon Hasken Rana Mai Haɗaka 12KW. 4. Wutar Lantarki: Tsarin Allon Hasken Rana Mai Haɗaka 12KW. 5. Amfani: Tsarin Allon Hasken Rana da kuma tsarin Allon Hasken Rana don Rufi. 6. Samfurin shafi...
    Kara karantawa
  • Bambanci tsakanin bangarorin photovoltaic masu sassauƙa da masu tauri

    Bambanci tsakanin bangarorin photovoltaic masu sassauƙa da masu tauri

    Fane-fane Masu Sauƙi Fane-fane masu sassauƙa fane-fane masu sassauƙa fane-fane masu sassauƙa fane-fane masu sassauƙa waɗanda za a iya lanƙwasa su, kuma idan aka kwatanta da fane-fane masu sassauƙa na rana na gargajiya, za a iya daidaita su da saman lanƙwasa, kamar a kan rufin gidaje, bango, rufin mota da sauran saman da ba su dace ba. Babban kayan da ake amfani da su a cikin sassauƙa...
    Kara karantawa
  • Menene akwatin ajiyar makamashi?

    Menene akwatin ajiyar makamashi?

    Tsarin Ajiyar Makamashi na Kwantena (CESS) tsarin ajiya ne na makamashi wanda aka haɓaka don buƙatun kasuwar ajiyar makamashi ta wayar hannu, tare da kabad ɗin batirin da aka haɗa, tsarin sarrafa batirin lithium (BMS), tsarin sa ido kan madaurin kinetic na kwantena, da kuma mai canza ajiyar makamashi da makamashin m...
    Kara karantawa
  • Mene ne ainihin bambanci tsakanin AC da DC?

    Mene ne ainihin bambanci tsakanin AC da DC?

    A rayuwarmu ta yau da kullum, muna buƙatar amfani da wutar lantarki kowace rana, kuma ba mu saba da wutar lantarki kai tsaye da wutar lantarki mai canzawa ba, misali, fitowar wutar lantarki ta batirin kai tsaye ce, yayin da wutar lantarki ta gida da ta masana'antu ke canzawa, to menene bambanci tsakanin...
    Kara karantawa
  • Ka'idar aiki na inverter na photovoltaic

    Ka'idar aiki na inverter na photovoltaic

    Ka'idar Aiki Tushen na'urar inverter, shine da'irar juyawa ta inverter, wacce ake kira da'irar inverter. Wannan da'irar tana aiwatar da aikin inverter ta hanyar watsawa da kashe makullan lantarki masu amfani da wutar lantarki. Siffofi (1) Yana buƙatar ingantaccen aiki. Saboda yanayin yanzu...
    Kara karantawa
  • Bambanci tsakanin tulun caji na AC da DC

    Bambanci tsakanin tulun caji na AC da DC

    Bambance-bambancen da ke tsakanin tarin caji na AC da DC sune: ɓangaren lokacin caji, ɓangaren caji na cikin jirgi, ɓangaren farashi, ɓangaren fasaha, ɓangaren zamantakewa, da kuma ɓangaren da ya dace. 1. Dangane da lokacin caji, yana ɗaukar kimanin awanni 1.5 zuwa 3 don cikakken cajin batirin wutar lantarki a tashar caji ta DC, da kuma 8...
    Kara karantawa
  • Mota mai ɗaukar wutar lantarki mai ƙarfi ta waje mai ɗaukar wutar lantarki

    Mota mai ɗaukar wutar lantarki mai ƙarfi ta waje mai ɗaukar wutar lantarki

    Kayan Wutar Lantarki na Waje Mai Ɗauke da Wutar Lantarki Mai Ƙarfi Na Waje Na'urar samar da wutar lantarki mai ƙarfi da ƙarfi wacce ake amfani da ita a cikin ababen hawa da muhallin waje. Yawanci tana ƙunshe da batirin da za a iya caji mai ƙarfi, inverter, da'irar sarrafa caji da hanyoyin fitarwa da yawa, waɗanda za su iya samar da...
    Kara karantawa
  • Nawa wutar lantarki ce na'urar hasken rana mai karfin watt 200 ke samarwa a rana?

    Nawa wutar lantarki ce na'urar hasken rana mai karfin watt 200 ke samarwa a rana?

    Nawa kilowatts na wutar lantarki na panel mai ƙarfin hasken rana 200w ke samarwa a rana? Dangane da hasken rana awanni 6 a rana, 200W*6h=1200Wh=1.2KWh, wato digiri 1.2 na wutar lantarki. 1. Ingancin samar da wutar lantarki na panel mai ƙarfin hasken rana ya bambanta dangane da kusurwar haske, kuma ya fi inganci ...
    Kara karantawa
  • Shin ƙarfin hasken rana na photovoltaic yana da tasiri ga jikin ɗan adam?

    Shin ƙarfin hasken rana na photovoltaic yana da tasiri ga jikin ɗan adam?

    Tsarin samar da wutar lantarki na hasken rana (photovoltaic) yawanci yana nufin tsarin samar da wutar lantarki na hasken rana (solar photovoltaic). Tsarin samar da wutar lantarki na hasken rana wata fasaha ce da ke amfani da tasirin semiconductors don canza wutar lantarki ta hasken rana kai tsaye zuwa wutar lantarki ta hanyar ƙwayoyin hasken rana na musamman. Tsarin samar da wutar lantarki na hasken rana...
    Kara karantawa
  • Kasuwar Samar da Wutar Lantarki ta Hasken Rana ta Duniya da ta China: Yanayin Ci Gaba, Yanayin Gasar da Hasashenta

    Kasuwar Samar da Wutar Lantarki ta Hasken Rana ta Duniya da ta China: Yanayin Ci Gaba, Yanayin Gasar da Hasashenta

    Samar da wutar lantarki ta hasken rana (PV) tsari ne da ke amfani da makamashin rana don mayar da makamashin haske zuwa wutar lantarki. Ya dogara ne akan tasirin hasken rana, ta hanyar amfani da ƙwayoyin hasken rana ko na'urorin hasken rana don canza hasken rana zuwa wutar lantarki kai tsaye (DC), wanda daga nan ake mayar da shi zuwa alterna...
    Kara karantawa