Ma'aikatar China New Energy Electric Car Wallbox 7kw 11kw AC Cajin Tashar Level 2 Smart EV Caja

Takaitaccen Bayani:

Wurin cajin AC mai lamba 7KW 11KW na'urar caji ce wacce ke juyar da wutar AC daga mai amfani zuwa wutar DC ta hanyar juyar da ita zuwa wutar DC da kuma ba da shigar da halin yanzu zuwa baturin motar lantarki. Tarin cajin AC yana sadarwa tare da abin hawa yayin aikin caji, kuma yana da aikin tabbatar da ikon caji da matakan tsaro don tabbatar da ingancin caji da aminci. Tarin caji yana da na'ura mai ba da wutar lantarki da mai sarrafawa don haɓaka ƙarfin lantarki da kwanciyar hankali na yanzu yayin aiwatar da caji, don haka ƙara ƙarfin caji.


  • Farashin FOB:US $0.5 - 9,999 / yanki
  • Yawan Oda Min.Yanki/Kashi 100
  • Ikon bayarwa:10000 Pieces/Perces per month
  • Wurin shigar da wutar lantarki AC (V):220± 15%
  • Yawan Mitar (H2):45-66
  • matakin kariya:IP65
  • kula da zubar da zafi:Sanyaya Halitta
  • Ayyukan caji:goge ko duba
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bayanin samfur:

    Wutar cajin AC, wanda kuma aka sani da jinkirin caja, na'urar da aka ƙera don samar da sabis na caji don motocin lantarki. Gidan cajin AC da kansa ba shi da aikin caji kai tsaye; a maimakon haka, yana buƙatar haɗa shi da na'ura mai caji (OBC) akan motar lantarki, wanda ke canza wutar AC zuwa wutar DC, sannan kuma yana cajin baturin motar lantarki.

    Saboda ƙarancin ƙarfin OBCs, saurin caji na caja AC yana da ɗan jinkiri. Gabaɗaya magana, yana ɗaukar awanni 6 zuwa 9 ko ma ya fi tsayi don cajin abin hawan lantarki (tare da ƙarfin baturi na yau da kullun). Abubuwan cajin AC suna da sauƙi a cikin fasaha da tsari, tare da ƙananan farashin shigarwa da nau'ikan nau'ikan da za a zaɓa daga, irin su šaukuwa, bangon bango da bene, da dai sauransu, wanda ya dace da yanayi daban-daban da farashin AC. cajin tari ya fi araha, tare da farashin samfuran gida na yau da kullun ba su yi yawa ba.

    Wuraren cajin AC sun fi dacewa da shigarwa a wuraren shakatawa na mota a wuraren zama, saboda lokacin caji ya fi tsayi kuma ya dace da cajin dare. Bugu da kari, wasu wuraren shakatawa na motoci na kasuwanci, gine-ginen ofisoshi da wuraren taruwar jama'a kuma za su sanya tarin cajin AC don biyan bukatun masu amfani daban-daban. Duk da cewa saurin cajin tashar cajin AC yana da ɗan jinkiri kuma yana ɗaukar lokaci mai tsawo kafin a cika cikakken cajin baturin abin hawan lantarki, wannan baya shafar fa'idarsa a cikin cajin gida da kuma yanayin cajin filin ajiye motoci na dogon lokaci. Masu mallaka na iya yin kiliya ta EVs kusa da wurin caji da daddare ko lokacin lokacinsu na kyauta don caji, wanda baya shafar amfanin yau da kullun kuma yana iya yin cikakken amfani da ƙananan sa'o'in grid don caji, rage farashin caji.

    fa'ida -

    Sigar Samfura:

    22KW * 2 Dual AC caji tashar
    nau'in naúrar BHAC-22KW-2
    sigogi na fasaha
    Shigar AC Wutar lantarki (V) 220± 15%
    Kewayon mitar (Hz) 45-66
    fitarwa AC Wutar lantarki (V) 380
    Ƙarfin fitarwa (KW) 22KW*2
    Matsakaicin halin yanzu (A) 63
    Canjin caji 2
    Sanya Bayanin Kariya Umarnin Aiki Power, Caji, Laifi
    nunin inji Nuni / 4.3-inch
    Yin caji Share katin ko duba lambar
    Yanayin aunawa Yawan sa'a
    Sadarwa Ethernet (Standard Communication Protocol)
    Kula da zafi mai zafi Sanyaya Halitta
    Matsayin kariya IP65
    Kariyar leaka (mA) 30
    Kayayyakin Sauran Bayani Amincewa (MTBF) 50000
    Girman (W*D*H) mm 270*110*1365 (bene)270*110*400 (Bangare)
    Yanayin shigarwa Nau'in saukarwa Nau'in bangon bango
    Yanayin hanya Up (ƙasa) cikin layi
    Muhallin Aiki Tsayin (m) ≤2000
    Yanayin aiki (℃) -20-50
    Yanayin ajiya (℃) -40-70
    Matsakaicin yanayin zafi na dangi 5% ~ 95%
    Na zaɓi Sadarwar Mara waya ta 4G Cajin bindiga 5m

    Siffar Samfurin:

    BAYANIN BAYANIN KYAUTATA-

    Idan aka kwatanta da tari na caji na DC (cajin sauri), tari na cajin AC yana da mahimman fasali masu zuwa:
    1. Ƙarfin ƙarfi, shigarwa mai sassauƙa:Ƙarfin cajin AC gabaɗaya ya fi ƙanƙanta, ƙarfin gama gari na 7 kw,11 kw da 22kw, shigarwa ya fi sauƙi, kuma ana iya daidaita shi da buƙatun fage daban-daban.
    2. Saurin yin caji:iyakancewar ƙarfin wutar lantarki na kayan aikin cajin abin hawa, saurin cajin cajin AC yana da ɗan jinkirin, kuma yawanci yana ɗaukar awanni 6-8 don cajin cikakke, wanda ya dace da caji da dare ko yin parking na dogon lokaci.
    3. Karancin farashi:saboda ƙananan wutar lantarki, farashin masana'antu da shigarwa na cajin AC yana da ƙananan ƙananan, wanda ya fi dacewa da ƙananan aikace-aikace kamar iyali da wuraren kasuwanci.
    4. Amintacce kuma abin dogaro:Yayin aiwatar da caji, tarin cajin AC yana daidaitawa da kuma lura da halin yanzu ta tsarin sarrafa cajin cikin abin hawa don tabbatar da aminci da kwanciyar hankali na aikin caji. A lokaci guda kuma, tarin cajin yana kuma sanye take da ayyuka na kariya iri-iri, kamar hana wuce gona da iri, ƙarancin wutar lantarki, nauyi mai yawa, gajeriyar kewayawa da ɗigon wuta.
    5. Abokan hulɗar ɗan adam da kwamfuta:Ma'amalar hulɗar ɗan adam-kwamfuta na tarin cajin AC an ƙera shi azaman babban allo mai launi na LCD, wanda ke ba da nau'ikan caji iri-iri don zaɓar daga, gami da caji mai ƙididdigewa, cajin lokaci, ƙayyadadden caji, da caji mai hankali zuwa cikakke. yanayin wutar lantarki. Masu amfani za su iya duba halin caji a ainihin lokacin, lokacin caji da ragowar lokacin caji, cajin da za a caje wuta da halin lissafin kuɗi na yanzu.

    Aikace-aikace:

    Abubuwan cajin AC sun fi dacewa don shigarwa a wuraren shakatawa na mota a wuraren zama saboda lokacin caji ya fi tsayi kuma ya dace da cajin lokacin dare. Bugu da kari, wasu wuraren shakatawa na motoci na kasuwanci, gine-ginen ofisoshi da wuraren taruwar jama'a kuma za su sanya tarin cajin AC don biyan bukatun masu amfani daban-daban kamar haka:

    Cajin gida:Ana amfani da wuraren cajin AC a cikin gidajen zama don samar da wutar AC ga motocin lantarki waɗanda ke da caja a kan jirgi.

    Wuraren ajiye motoci na kasuwanci:Ana iya shigar da wuraren cajin AC a wuraren shakatawa na motoci na kasuwanci don samar da cajin motocin lantarki da suka zo yin kiliya.

    Tashoshin Cajin Jama'a:Ana shigar da tulin cajin jama'a a wuraren taruwar jama'a, tasha na bas da wuraren sabis na manyan motoci don samar da sabis na cajin motocin lantarki.

    Cajin Ma'aikatan Tari:Masu yin cajin tari na iya shigar da tulin cajin AC a wuraren jama'a na birni, manyan kantuna, otal-otal, da sauransu don samar da ayyukan caji masu dacewa ga masu amfani da EV.

    Wuraren yanayi:Shigar da tulin caji a wurare masu kyan gani na iya sauƙaƙe masu yawon bude ido don cajin motocin lantarki da haɓaka ƙwarewar tafiya da gamsuwa.

    Ana amfani da tarin cajin AC a cikin gidaje, ofisoshi, wuraren ajiye motoci na jama'a, hanyoyin birane da sauran wurare, kuma suna iya ba da sabis na caji mai dacewa da sauri don motocin lantarki. Tare da haɓakar motocin lantarki da ci gaba da haɓaka fasahar fasaha, kewayon aikace-aikacen cajin AC zai faɗaɗa sannu a hankali.

    Labarai-2

    Labarai-3

    kayan aiki

     

    Bayanin Kamfanin:

    Game da Mu

    Tashar Cajin DC


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana