Bayanin samfur:
Tukin cajin AC shine na'urar caji da aka ƙera don motocin lantarki, galibi don jinkirin cajin motocin lantarki ta hanyar samar da tsayayyen ƙarfin AC ga cajar kan allo (OBC) akan motar lantarki. Ita kanta cajin AC ba shi da aikin caji kai tsaye, sai dai yana buƙatar haɗa shi da cajar on-board (OBC) akan motar lantarki don canza wutar AC zuwa wutar DC, sannan kuma cajin baturin motar lantarki, wannan hanyar cajin tana da matsayi mai mahimmanci a kasuwa don tattalin arzikinta da kuma dacewa.
Duk da cewa saurin cajin tashar cajin AC yana da ɗan jinkiri kuma yana ɗaukar lokaci mai tsawo don cika cikakken cajin baturin abin hawan lantarki, wannan baya rage fa'idarsa a cikin cajin gida da kuma yanayin caji mai tsayi na filin ajiye motoci. Masu mallaka za su iya yin kiliya ta EVs kusa da tarin caji don caji da daddare ko lokacin kyauta, wanda baya shafar amfanin yau da kullun kuma yana yin cikakken amfani da caji a cikin ƙananan sa'o'i na grid don rage farashin caji. Don haka, takin cajin AC yana da ƙarancin tasiri akan nauyin grid kuma yana dacewa da kwanciyar hankali na grid. Ba ya buƙatar hadaddun kayan aikin sauya wutar lantarki, kuma kawai yana buƙatar samar da wutar AC kai tsaye daga grid zuwa caja a kan jirgin, wanda ke rage asarar kuzari da matsa lamba.
A ƙarshe, fasaha da tsarin takin cajin AC yana da sauƙi mai sauƙi, tare da ƙananan farashin masana'antu da farashi mai araha, wanda ya sa ya dace da aikace-aikace mai yawa a cikin al'amuran kamar wuraren zama, wuraren shakatawa na mota na kasuwanci da wuraren jama'a. Ba wai kawai zai iya biyan buƙatun caji na yau da kullun na masu amfani da abin hawa lantarki ba, amma kuma yana ba da sabis na ƙara ƙimar ga wuraren shakatawa na mota da sauran wurare don haɓaka ƙwarewar mai amfani.
Sigar Samfura:
IEC-2 80KW AC Biyu Gun (bango da bene) tarin caji | ||
nau'in naúrar | BHAC-63A-80KW | |
sigogi na fasaha | ||
Shigar AC | Wutar lantarki (V) | 480± 15% |
Kewayon mitar (Hz) | 45-66 | |
fitarwa AC | Wutar lantarki (V) | 480 |
Ƙarfin fitarwa (KW) | 40*2kw/80kw | |
Matsakaicin halin yanzu (A) | 63A | |
Canjin caji | 2 | |
Sanya Bayanin Kariya | Umarnin Aiki | Power, Caji, Laifi |
nunin inji | Nuni / 4.3-inch | |
Yin caji | Share katin ko duba lambar | |
Yanayin aunawa | Yawan sa'a | |
Sadarwa | Ethernet (Standard Communication Protocol) | |
Kula da zafi mai zafi | Sanyaya Halitta | |
Matsayin kariya | IP65 | |
Kariyar leaka (mA) | 30 | |
Kayayyakin Sauran Bayani | Amincewa (MTBF) | 50000 |
Girman (W*D*H) mm | 270*110*1365 (bene)270*110*400 (Bangare) | |
Yanayin shigarwa | Nau'in saukarwa Nau'in bangon bango | |
Yanayin hanya | Up (ƙasa) cikin layi | |
Muhallin Aiki | Tsayin (m) | ≤2000 |
Yanayin aiki (℃) | -20-50 | |
Yanayin ajiya (℃) | -40-70 | |
Matsakaicin yanayin zafi na dangi | 5% ~ 95% | |
Na zaɓi | Sadarwar Mara waya ta 4G | Cajin bindiga 5m |
Siffar Samfurin:
Idan aka kwatanta da tari na caji na DC (caja mai sauri), tari na cajin AC yana da mahimman fasali masu zuwa:
1. Ƙarfin ƙarfi, shigarwa mai sassauƙa:Ƙarfin cajin AC gabaɗaya ya fi ƙanƙanta, ikon gama gari na 3.3 kW da 7 kW, shigarwa ya fi sauƙi, kuma ana iya daidaita shi da buƙatun fage daban-daban.
2. Saurin yin caji:iyakancewar ƙarfin wutar lantarki na kayan aikin cajin abin hawa, saurin cajin cajin AC yana da ɗan jinkirin, kuma yawanci yana ɗaukar awanni 6-8 don cajin cikakke, wanda ya dace da caji da dare ko yin parking na dogon lokaci.
3. Karancin farashi:saboda ƙananan wutar lantarki, farashin masana'antu da shigarwa na cajin AC yana da ƙananan ƙananan, wanda ya fi dacewa da ƙananan aikace-aikace kamar iyali da wuraren kasuwanci.
4. Amintacce kuma abin dogaro:Yayin aiwatar da caji, tarin cajin AC yana daidaitawa da kuma lura da halin yanzu ta tsarin sarrafa cajin cikin abin hawa don tabbatar da aminci da kwanciyar hankali na aikin caji. A lokaci guda kuma, tarin cajin yana kuma sanye take da ayyuka na kariya iri-iri, kamar hana wuce gona da iri, ƙarancin wutar lantarki, nauyi mai yawa, gajeriyar kewayawa da ɗigon wuta.
5. Abokan hulɗar ɗan adam da kwamfuta:Ma'amalar hulɗar ɗan adam-kwamfuta na gidan cajin AC an tsara shi azaman babban allo mai launi na LCD mai girma, wanda ke ba da nau'ikan caji iri-iri don zaɓar daga ciki, gami da caji mai ƙididdigewa, cajin lokaci, cajin ƙididdiga da cajin hankali zuwa yanayin caji. Masu amfani za su iya duba halin caji a ainihin lokacin, lokacin caji da ragowar lokacin caji, cajin da ake jira da kuma halin da ake ciki na lissafin kuɗi.
Aikace-aikace:
Abubuwan cajin AC sun fi dacewa don shigarwa a wuraren shakatawa na mota a wuraren zama saboda lokacin caji ya fi tsayi kuma ya dace da cajin lokacin dare. Bugu da kari, wasu wuraren shakatawa na motoci na kasuwanci, gine-ginen ofisoshi da wuraren taruwar jama'a kuma za su sanya tarin cajin AC don biyan bukatun masu amfani daban-daban kamar haka:
Cajin gida:Ana amfani da wuraren cajin AC a cikin gidajen zama don samar da wutar AC ga motocin lantarki waɗanda ke da caja a kan jirgi.
Wuraren ajiye motoci na kasuwanci:Ana iya shigar da wuraren cajin AC a wuraren shakatawa na motoci na kasuwanci don samar da cajin motocin lantarki da suka zo yin kiliya.
Tashoshin Cajin Jama'a:Ana shigar da tulin cajin jama'a a wuraren taruwar jama'a, tasha na bas da wuraren sabis na manyan motoci don samar da sabis na cajin motocin lantarki.
Cajin Ma'aikatan Tari:Masu yin cajin tari na iya shigar da tulin cajin AC a wuraren jama'a na birni, kantuna, otal-otal, da sauransu don samar da sabis na caji mai dacewa ga masu amfani da EV.
Wuraren yanayi:Shigar da tulin caji a wuraren wasan kwaikwayo na iya sauƙaƙe masu yawon bude ido don cajin motocin lantarki da haɓaka ƙwarewar tafiya da gamsuwa.
Bayanin Kamfanin: