Bayanin samfur:
AC tulin cajin na'urori ne da aka ƙera don samar da sabis na caji don motocin lantarki. Cajin AC da kansu ba su da ayyukan caji kai tsaye, amma suna buƙatar haɗawa da cajar kan-board (OBC) akan motar lantarki don canza wutar AC zuwa wutar DC, wanda hakan kuma yana cajin baturin motar lantarki, kuma saboda gaskiyar cewa ƙarfin OBC yawanci ƙanƙanta ne, saurin cajin cajin AC yana da ɗan hankali. Gabaɗaya magana, yana ɗaukar awanni 6 zuwa 9 ko ma ya fi tsayi don cikakken cajin EV (tare da ƙarfin baturi na yau da kullun). Kodayake tashoshin cajin AC suna da saurin yin caji kuma suna ɗaukar lokaci mai tsawo don cika cikakken cajin baturin EV, wannan baya shafar fa'idodinsu a cikin cajin gida da yanayin cajin filin ajiye motoci na dogon lokaci. Masu mallaka za su iya yin kiliya ta EVs kusa da wurin caji da dare ko lokacin kyauta don caji, wanda baya shafar amfanin yau da kullun kuma yana iya yin cikakken amfani da ƙananan sa'o'in grid don caji, rage farashin caji.
Ka'idar aiki na takin cajin AC abu ne mai sauƙi, galibi yana taka rawar sarrafa wutar lantarki, yana samar da tsayayyen ƙarfin AC don caja kan allo na motar lantarki. Sai cajar da ke kan allo ta canza wutar AC zuwa wutar DC don yin cajin baturin motar lantarki. Bugu da ƙari, za a iya rarraba takin cajin AC bisa ga hanyar wuta da shigarwa. Tulin cajin AC na yau da kullun suna da ƙarfin 3.5kw da 7 kw, da sauransu, kuma suna da siffofi da tsari daban-daban. Matsalolin cajin AC masu ɗaukar nauyi yawanci ƙanana ne kuma masu sauƙin ɗauka da shigarwa; Wuraren cajin AC masu hawa bango da ƙasa suna da girma kuma suna buƙatar gyarawa a wurin da aka keɓe.
A taƙaice, tarin cajin AC yana taka muhimmiyar rawa a fagen cajin abin hawa na lantarki saboda yanayin tattalin arziƙin su, dacewa da kuma abubuwan da suka dace. Tare da saurin haɓaka masana'antar abin hawa na lantarki da ci gaba da haɓaka kayan aikin caji, haɓaka aikace-aikacen tulin cajin AC zai fi girma.
Sigar Samfura:
7KW AC Biyu Gun (bango da bene) tarin caji | ||
nau'in naúrar | BHAC-32A-7KW | |
sigogi na fasaha | ||
Shigar AC | Wutar lantarki (V) | 220± 15% |
Kewayon mitar (Hz) | 45-66 | |
fitarwa AC | Wutar lantarki (V) | 220 |
Ƙarfin fitarwa (KW) | 7 | |
Matsakaicin halin yanzu (A) | 32 | |
Canjin caji | 1 | |
Sanya Bayanin Kariya | Umarnin Aiki | Power, Caji, Laifi |
nunin inji | Nuni / 4.3-inch | |
Yin caji | Share katin ko duba lambar | |
Yanayin aunawa | Yawan sa'a | |
Sadarwa | Ethernet (Standard Communication Protocol) | |
Kula da zafi mai zafi | Sanyaya Halitta | |
Matsayin kariya | IP65 | |
Kariyar leaka (mA) | 30 | |
Kayayyakin Sauran Bayani | Amincewa (MTBF) | 50000 |
Girman (W*D*H) mm | 270*110*1365 (Saukarwa)270*110*400 (An ɗora bango) | |
Yanayin shigarwa | Nau'in saukarwa Nau'in bangon bango | |
Yanayin hanya | Up (ƙasa) cikin layi | |
Muhallin Aiki | Tsayin (m) | ≤2000 |
Yanayin aiki (℃) | -20-50 | |
Yanayin ajiya (℃) | -40-70 | |
Matsakaicin yanayin zafi na dangi | 5% ~ 95% | |
Na zaɓi | Sadarwar Mara waya ta 4G | Cajin bindiga 5m |
Siffar Samfurin:
Aikace-aikace:
Abubuwan cajin AC sun fi dacewa don shigarwa a wuraren shakatawa na mota a wuraren zama saboda lokacin caji ya fi tsayi kuma ya dace da cajin lokacin dare. Bugu da kari, ana kuma sanya tulin cajin AC a wasu wuraren shakatawa na motoci na kasuwanci, gine-ginen ofisoshi da wuraren taruwar jama'a don biyan bukatun masu amfani daban-daban kamar haka:
Cajin gida:Ana amfani da wuraren cajin AC a cikin gidajen zama don samar da wutar AC ga motocin lantarki waɗanda ke da caja a kan jirgi.
Wuraren ajiye motoci na kasuwanci:Ana iya shigar da wuraren cajin AC a wuraren shakatawa na motoci na kasuwanci don samar da cajin motocin lantarki da suka zo yin kiliya.
Tashoshin Cajin Jama'a:Ana shigar da tulin cajin jama'a a wuraren taruwar jama'a, tasha na bas da wuraren sabis na manyan motoci don samar da sabis na cajin motocin lantarki.
Cajin TariMasu aiki:Masu yin cajin tari na iya shigar da tulin cajin AC a wuraren jama'a na birni, kantuna, otal-otal, da sauransu don samar da sabis na caji mai dacewa ga masu amfani da EV.
Wuraren yanayi:Shigar da tulin caji a wuraren wasan kwaikwayo na iya sauƙaƙe masu yawon bude ido don cajin motocin lantarki da haɓaka ƙwarewar tafiya da gamsuwa.
Tare da haɓakar motocin lantarki da ci gaba da haɓaka fasahar fasaha, kewayon aikace-aikacen cajin AC zai faɗaɗa sannu a hankali.
Bayanin Kamfanin: